Àpò Tíì Ẹgbẹ́ mẹ́ta tó dúró ní ìdúró náà ní àwọn àǹfààní ti iṣẹ́ ìdènà tó dára àti ohun èlò tó ní agbára gíga, ìdènà tó dára àti pé kò sí jíjí, ìwọ̀n tó rọrùn, lílo ohun èlò tó kéré sí i, àti pé ó rọrùn láti gbé.
Iṣẹ́ ìdìdì ti àpò ìdìdì mẹ́ta náà dára gan-an, ó sì lè dènà oúnjẹ náà láti má ba jẹ́ tàbí kí ó bàjẹ́ nígbà tí a bá ń kó oúnjẹ pamọ́ àti ìgbà tí a bá ń gbé e lọ. Irú àpò ìdìdì yìí sábà máa ń lo ìmọ̀ ẹ̀rọ ìdìdì gbígbóná, èyí tí ó lè dí ẹ̀gbẹ́ mẹ́ta àpò náà, èyí tí ó sọ ọ́ di àyè tí a ti dì pátápátá láti rí i dájú pé oúnjẹ náà tutù àti ààbò, ìṣètò rẹ̀ rọrùn, ó sì rọrùn láti ṣí, Ó ní àwọn ànímọ́ ìdìdì ìdàpọ̀ àti àtúnlo ààbò àyíká.
Ohun èlò ìpamọ́ náà ní iṣẹ́ gíga bíi anti-static, anti-ultraviolet, dí atẹ́gùn àti ọrinrin, ó sì rọrùn láti dí. Àwọn àpò tí ó dúró ṣinṣin kò ní agbára kẹ́míkà, wọ́n ń dán gbinrin. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn insulators ló dára. Ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ àti ààbò. Ó lè ṣe púpọ̀, ó sì rọrùn.
Àwọn àpò náà jẹ́ ohun tó wọ́pọ̀, wọ́n wúlò, wọ́n rọrùn láti kùn, àwọn kan sì lè fara da ooru gíga. Àwọn àpò tí a fi ń gbé nǹkan lónìí jẹ́ èyí tó dára, wọ́n sì lẹ́wà. Ààbò wà fún wa, ó lè rí i dájú pé àwọn ọjà wa wà ní ààbò nígbà tí a bá ń gbé nǹkan, ó sì lè dín ewu ìrìnnà kù. Ní àkókò kan náà, Àpò yìí ní agbára ìdènà ooru gíga, ìdènà ìfúnpá àti ìdènà ìṣubú. Kódà bí ó bá ṣe àìròtẹ́lẹ̀ ṣubú láti ibi gíga, kò ní fa kí ara àpò náà fọ́ tàbí kí ó jò, èyí tó mú kí ààbò ọjà sunwọ̀n sí i gidigidi.