ÌFÍWÉ ÌṢÒWÒ CHINA (INDONESIA) ti ọdún 2023 parí ní àṣeyọrí. Ìṣẹ̀lẹ̀ ńlá kárí ayé yìí kó nǹkan bí ilé-iṣẹ́ 800 ti ilẹ̀ China jọ láti kópa nínú ìfihàn náà, èyí tí ó fà àwọn àlejò tó lé ní 27,000. Gẹ́gẹ́ bí ògbóǹtagí nínú iṣẹ́ ìfipamọ́ àti ìtẹ̀wé, Oak Packaging ti gba àfiyèsí, ó sì ti ṣe àfihàn pẹ̀lú onírúurú ọjà tuntun, èyí tí ó gba ojúrere àwọn olùfihàn nílé àti ní òkèèrè, tí ó sì parí pẹ̀lú gbajúmọ̀ gíga.
A ti ṣe àkójọpọ̀ Ok dáadáa, a ti ṣe àwọn àpẹẹrẹ tó dára, a sì ti kọ́ àgọ́ tó lẹ́wà, èyí tó fà ọ̀pọ̀ àwọn oníṣòwò ará China àti àjèjì láti dúró kí wọ́n wò ó, kí wọ́n sì bá wa sọ̀rọ̀, kí wọ́n sì jíròrò rẹ̀. Ọ̀pọ̀ àwọn olùrà ló ní ìṣòro tó bá pàdé lórí ìbéèrè nípa ọjà àti ibi tí wọ́n fẹ́ kí wọ́n ra ọjà náà, ọ̀pọ̀ àwọn oníbàárà sì ní ìtẹ́lọ́rùn gidigidi, wọ́n sì dé ibi tí wọ́n fẹ́ ra ọjà náà.
Àsè ilé iṣẹ́ ni èyí, ṣùgbọ́n ìrìn àjò ìkórè pẹ̀lú. Nínú ìfihàn yìí, gbogbo àwọn àpẹẹrẹ àti àwọn ohun èlò ìpolówó ti àpò Ok ni a ta tán, a sì tún mú ọ̀pọ̀lọpọ̀ èrò tó ṣeyebíye padà wá láti ọ̀dọ̀ àwọn olùlò.
Iṣakojọpọ O darati ṣe àṣeyọrí ìdàgbàsókè ìgbà pípẹ́ nínú iṣẹ́ àpò àti ìtẹ̀wé ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, pẹ̀lú àwọn àṣeyọrí tó yanilẹ́nu, ìkójọpọ̀ àmì ìdánimọ̀ kan, àti ìdàgbàsókè tó dúró ṣinṣin. Pẹ̀lú agbára ìṣiṣẹ́ ọjà tó dára, a ti gba ipò pàtàkì nínú iṣẹ́ àpò àti ìtẹ̀wé. Síbẹ̀síbẹ̀, a mọ̀ dáadáa pé "ọ̀nà gígùn ló wà láti lọ". A ó tún máa tẹ̀síwájú láti mú ètò ìṣàkóso sunwọ̀n sí i, láti mú kí ìlànà kíkọ́ àmì ìdánimọ̀ Oak yára sí i, láti dojúkọ ìbéèrè ọjà pẹ̀lú ọgbọ́n, àti láti ṣẹ̀dá àwọn ọjà tó dára jù láti ṣe ìránṣẹ́ fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùlò àti àwọn ọ̀rẹ́.
Fun ijumọsọrọ diẹ sii lori apoti, jọwọ tẹ oju opo wẹẹbu wa:
Iṣakojọpọ O dara:https://www.gdokpackaging.com.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-08-2023