Àwọn wọ̀nyí ni díẹ̀ lára ​​àwọn ohun tí ó wọ́pọ̀ nínú àwọn àpò kọfí

Àwọn àpò kọfí sábà máa ń jẹ́ àpótí tí a máa ń lò láti fi kó àwọn èso kọfí tàbí lulú kọfí pamọ́ àti láti fi pamọ́. Apẹẹrẹ wọn kò gbọ́dọ̀ gba ìṣe nìkan, ṣùgbọ́n ó tún yẹ kí ó gba ẹwà àti àwòrán orúkọ ọjà náà rò.

Ohun èlò:A sábà máa ń fi ohun èlò bíi aluminiomu, ike tàbí ìwé ṣe àpò kọfí. Àwọn àpò aluminiomu lè ya afẹ́fẹ́ àti ìmọ́lẹ̀ sọ́tọ̀ láti mú kí kọfí náà rọ̀ dáadáa.

Ìdìdì:Àwọn àpò kọfí tó gbajúmọ̀ sábà máa ń ní ìdè tó dára, èyí tó ń dènà atẹ́gùn àti ọrinrin láti wọlé, èyí sì máa ń mú kí kọfí náà pẹ́ sí i.

Apẹrẹ àtọwọdá:Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àpò kọfí ni a fi fọ́ọ̀fù ọ̀nà kan ṣoṣo ṣe, èyí tí ó ń jẹ́ kí kọfí tú gáàsì jáde lẹ́yìn yíyan, tí ó sì ń dènà afẹ́fẹ́ òde láti wọlé.

Agbára:Agbara awọn apo kọfi maa n wa lati giramu 100 si kilogram 1, ti o dara fun aini awọn alabara oriṣiriṣi.

Títẹ̀wé àti àwòrán:Apẹẹrẹ ìrísí àwọn àpò kọfí sábà máa ń ní àwọn ìwífún bí àmì ìdámọ̀, irú kọfí, ibi tí wọ́n ti ń sun ún, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ láti fa àfiyèsí àwọn oníbàárà.

Idaabobo ayika:Pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìmọ̀ nípa àyíká, ọ̀pọ̀ àwọn ilé iṣẹ́ ti bẹ̀rẹ̀ sí í lo àwọn ohun èlò tí ó lè bàjẹ́ tàbí tí a lè tún lò láti ṣe àpò kọfí.

Gbigbe:A ṣe àwọn àpò kọfí kan láti rọrùn láti gbé àti láti dara fún ìrìn àjò tàbí àwọn ìgbòkègbodò òde.

Ní kúkúrú, àwọn àpò kọfí kìí ṣe ohun èlò ìdìpọ̀ nìkan, ṣùgbọ́n wọ́n tún jẹ́ àfihàn àwòrán ọjà àti dídára rẹ̀.

Akọkọ-06


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-31-2024