Kí ni àpò ààrò máíkrówéfù?

Kí ni àpò ìtọ́jú wàrà?

wps_doc_2

Nígbà tí a bá fi ààrò máíkrówéfù gbóná oúnjẹ déédéé lábẹ́ ipò ìdènà oúnjẹ pẹ̀lú ìgbálẹ̀, a máa fi máíkrówéfù gbóná ọrinrin inú oúnjẹ náà láti di èéfín omi, èyí tí ó mú kí ìfúnpá afẹ́fẹ́ inú àpò náà ga jù, èyí tí ó lè mú kí ara àpò náà gbòòrò sí i àti bú gbàù, èyí tí yóò sì yọrí sí fífẹ̀ oúnjẹ náà sínú ààrò máíkrówéfù.

wps_doc_1

Ààrò máìkrówéfù pẹ̀lú àpò ìdì oúnjẹ, orí àpò náà ní ihò àti ibi tí a lè fi èéfín ooru ṣe tí yóò máa darí èéfín tí yóò máa tú jáde nínú àpò náà nígbà tí ìfúnpá bá pọ̀. Yẹra fún kí àpò náà má baà bẹ́.

wps_doc_0

Àwọn àpò tí a fi máíkrówéfù ṣe nìkan ní àwọn lẹ́tà ní ìta tí ó fihàn kedere pé wọ́n wà fún lílo máíkrówéfù, àti àmì tí kò ní BPA. Nítorí náà, àpò pàtàkì ààrò máíkrówéfù yìí kì í ṣe majele, kò sì ní yọ́ nígbà tí a bá lo máíkrówéfù, kìí ṣe pé a lè tún lò ó nìkan ni, ṣùgbọ́n a tún lè pa á run kíákíá àti láìléwu, ó jẹ́ ohun tí gbogbo ènìyàn lè gbìn àpò máíkrówéfù koríko.

Lọ́wọ́lọ́wọ́, àwa OK Packaging ti pèsè irú àwọn àpò pàtàkì fún ààrò máíkrówéfù yìí fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà tí wọ́n ń béèrè. Ẹ káàbọ̀ àwọn ọ̀rẹ́ tí wọ́n nílò ìgbìmọ̀.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-24-2022